Abubuwan da aka bayar na Quangong Machinery Co., Ltd.
Abubuwan da aka bayar na Quangong Machinery Co., Ltd.
Mold

Fence Block Mold

Samfurin Jamusanci "sana'a"



Tsarin shingen shinge ya ƙunshi matakai masu rikitarwa, irin su ƙirar zane-zane, ko rarrabuwa da tsufa a cikin tsarin ƙasa, da dai sauransu. Kowane ɗayan waɗannan ƙalubalen yana buƙatar ƙwararrun ƙungiyar don kammalawa. Haɗin kai tsakanin ƙungiyar fasaha ta Zenith da ƙungiyar samarwa sama da shekaru da yawa na iya ba ku mafita mafi kyau.

Tsarin ƙira

● Haɗin ci-gaba na walda da fasahar sarrafawa

● High quality lalacewa-resistant karfe

● Ratar ƙafar ƙafa 0.5-0.8 mm

Ana iya maye gurbin ƙafar matsi cikin sauƙi

● Tsari mai ƙarfi da balagagge

● Maye gurbin gyare-gyare yana yiwuwa

● Za a iya sauya sassa masu amfani da sauƙi

● Firam ɗin ƙirar yana da na'urar hydraulic kuma farantin firam ɗin za'a iya naɗewa kamar yadda ake buƙata

● Za a iya nitrided ciki zuwa 62-68HRC

Kullum muna sadarwa tare da abokan ciniki don sanin ainihin ƙirar ƙira. Lokacin da kauri daga cikin kankare samfurin ya kasa da 50mm, za mu tuntubi masana'antun na'ura don shawara.



A baya :
Na gaba :

-

X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept